Giỏ Trái Cây, Hoa Quả Huyện Chợ Mới, Bắc Kạn - 100% Nhập Khẩu

Tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn, ELSA Fruit nhận làm và giao giỏ hoa quả nhập khẩu cho các dịp thăm hỏi, mừng sinh nhật, khai trương và tri ân khách hàng. Với 139 mẫu giỏ quà, mỗi đơn được hoàn thiện và giao trong 60–120 phút. Bài viết giải thích điều gì làm giỏ trái cây trở thành món quà được tin chọn và cách chọn giỏ sao cho hợp với người nhận.

ELSA Fruit

Xuất hoá đơn VAT theo yêu cầu
Miễn phí giao hàng nội thành
Nguyên liệu tươi, nhập mỗi ngày
Chụp ảnh giỏ hoàn thiện gửi khách duyệt trước khi giao
Đa dạng mẫu mã, giá thành cạnh tranh

Thông Tin Nhanh

Khoảng giá800.000đ – 4.200.000đ / giỏ
Thời gian hoàn thiện60 – 120 phút kể từ khi chốt mẫu
Miễn phí giao hàngTrong bán kính 15km; ngoài 15km báo phí trước
Khu vực phục vụhuyện Chợ Mới, Bắc Kạn
Hotline đặt hàng0706.006.341 – 0907.473.357
Giờ mở cửa6:00 – 20:00, tất cả các ngày trong tuần
Hình thức thanh toánChuyển khoản trước khi giao, không nhận COD
Hoá đơn VATCó xuất hoá đơn đỏ cho khách doanh nghiệp

Mua giỏ hoa quả nhập khẩu tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn: thông tin cần biết

ELSA Fruit phục vụ khách đặt giỏ hoa quả, giỏ trái cây nhập khẩu tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn với 139 mẫu cho các dịp sinh nhật, chúc mừng – khai trương, quà tặng, viếng đám tang và đám giỗ. Mức giá từ 800.000đ đến khoảng 4.200.000đ mỗi giỏ.

Giỏ chỉ được gói sau khi bạn chốt đơn để trái cây giữ được độ tươi; thời gian hoàn thiện và giao là 60–120 phút, miễn phí giao trong bán kính 15km, có xuất hoá đơn VAT. Shop nhận đơn từ 6h00 đến 20h00 tất cả các ngày qua hotline 0706.006.341, Zalo, Messenger hoặc đặt trực tiếp trên cửa hàng online.

Shop Bán Giỏ Trái Cây Nhập Khẩu Uy Tín Chợ Mới, Bắc Kạn

So với các tiệm trái cây khác, cửa hàng chúng tôi luôn cam kết mang đến những sản phẩm Giỏ Hoa Quả Bắc Kạn chất lượng nhờ có quy trình kiểm soát chất lượng kỹ càng và các dịch vụ hỗ trợ đặt hàng và giao hàng tối ưu.

Giỏ Trái Cây Kèm Hoa Tươi Chợ Mới Được Kiểm Tra Chất Lượng Kỹ Lưỡng

Nhân viên giao hàng bê giỏ hoa quả nho xanh, táo, hoa hồng kèm băng rôn VietinBank — ELSA Fruit huyện Chợ Mới, Bắc Kạn
Nhân viên giao hàng bê giỏ hoa quả nho xanh, táo, hoa hồng kèm băng rôn VietinBank — ELSA Fruit giao tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn

Để đảm bảo mang đến những sản phẩm đạt chất lượng tốt nhất cho người tiêu dùng, Cửa Hàng Bán Giỏ Hoa Quả Quà Tặng Cao Cấp Tại Bắc Kạn chúng tôi đã thiết lập hệ thống kiểm soát đầu vào cho sản phẩm rất nghiêm ngặt. Đúng như cam kết với khách hàng, các sản phẩm trái cây của chúng tôi chỉ được nhập khẩu từ các quốc gia có ngành trồng trọt phát triển bậc nhất như: Canada, Mỹ, Hàn Quốc, Newzealand, Nhật Bản, Pháp, … Với đầy đủ các giấy tờ chứng nhận về nhập khẩu cũng như an toàn vệ sinh thực phẩm được cấp bởi các cơ quan có thẩm quyền như:

Dịch Vụ Đặt Hàng Online Tiện Lợi Khi Mua Giỏ Quà Trái Cây Cao Cấp Tại Chợ Mới

Để đảm bảo khách hàng được mua các sản phẩm Giỏ Trái Cây Sạch Tại Bắc Kạn một cách thuận tiện và đỡ tốn thời gian, cửa hàng chúng tôi đã cung cấp thêm dịch vụ đặt hàng online thông qua zalo. 

Nhân viên bên các giỏ hoa quả cắm hoa tím, vàng, hồng trên quầy ELSA Fruit — ELSA Fruit huyện Chợ Mới, Bắc Kạn
Nhân viên bên các giỏ hoa quả cắm hoa tím, vàng, hồng trên quầy ELSA Fruit — ELSA Fruit giao tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn

Chỉ cần khách hàng liên hệ đến cửa hàng chúng tôi, nhân viên sẽ hỗ trợ tư vấn tận tình để quý khách đặt mua được sản phẩm có hình dáng, mẫu mã, kích thước cũng như chi phí phù hợp với nhu cầu. Hay nếu bạn đã có sẵn ý tưởng thiết kế giỏ quà tặng, chỉ cần gửi hình ảnh cho cửa hàng, nhân viên chúng tôi sẽ kết gắn và trang trí theo mẫu mà bạn muốn. 

Dịch Vụ Giao Hàng Tận Nơi Tại Cửa Hàng Giỏ Trái Cây Uy Tín Bắc Kạn 

Vấn đề vận chuyển cũng là một trong những mối quan ngại lớn của khách hàng khi Đặt Mua Giỏ Hoa Quả Huyện Chợ Mới, Bắc Kạn. Hiểu được điều đó, chúng tôi đã đầu tư vào đội  ngũ nhân viên giao hàng chuyên nghiệp để hạn chế được những rủi ro va đập khi giao hàng. Vì phần lớn các giỏ quà tặng đều có kích thước khá lớn và cồng kềnh nên nếu không có kinh nghiệm sẽ rất khó trong quá trình vận chuyển. Với cam kết giao hàng nhanh nhưng vẫn phải bảo đảm về chất lượng, đội ngũ vận chuyển của chúng tôi luôn tuân thủ các quy tắc về tốc độ khi lưu thông trên đường và không đi quá nhanh để giữ cho sản phẩm được nguyên vẹn và tươi mới khi đến với khách hàng. 

Cận cảnh giỏ hoa quả nho xanh, táo, kiwi, anh đào và dưa lưới trên nền gỗ — ELSA Fruit huyện Chợ Mới, Bắc Kạn
Cận cảnh giỏ hoa quả nho xanh, táo, kiwi, anh đào và dưa lưới trên nền gỗ — ELSA Fruit giao tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn

Bên cạnh đó, nhờ có những người thợ có chuyên môn cao, nên sản phẩm của chúng tôi luôn được hoàn thiện sớm và nhanh chóng được giao cho khách hàng. Cửa Hàng Giỏ Quà Hoa Quả Huyện Chợ Mới luôn cam kết giao hàng đúng như với mẫu đã thống nhất, đồng thời hỗ trợ đổi trả miễn phí trong ngày nhận hàng, làm lại hoặc hoàn tiền nếu shop giao sai mẫu, sai địa chỉ hoặc hàng bị hư hỏng khi vận chuyển.

Kinh Nghiệm Lựa Chọn Giỏ Trái Cây Chất Lượng Cao Bắc Kạn 

Lựa Chọn Mẫu Giỏ Hoa Quả Chợ Mới Theo Từng Trường Hợp

Trong từng sự kiện khác nhau thì mỗi một món quà lại mang đến một ý nghĩa khác biệt. Vì vậy, việc tìm hiểu về những Mẫu Giỏ Quà Tặng Trái Cây Huyện Chợ Mới phù hợp với từng dịp là rất quan trọng.

Nhân viên chỉnh giỏ hoa quả nho xanh, cam và hoa hồng hồng bọc lưới hồng tại ELSA Fruit — ELSA Fruit huyện Chợ Mới, Bắc Kạn
Nhân viên chỉnh giỏ hoa quả nho xanh, cam và hoa hồng hồng bọc lưới hồng tại ELSA Fruit — ELSA Fruit giao tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn

Giỏ Trái Cây Kèm Hoa Tươi Bắc Kạn, bên cạnh được dùng trong các sự kiện sinh nhật, tân gia hay tang lễ, thì còn được dùng trong các dịp như biếu tặng ngày tết, lễ tri ân, mừng khai trương, …. Nếu chưa có ý tưởng về mẫu quà trái cây phù hợp thì hãy liên hệ Cửa Hàng Giỏ Trái Cây Tại Bắc Kạn để được chúng tôi tư vấn nhé.

Lựa Chọn Hộp Quà Trái Cây Bắc Kạn Phù Hợp Với Từng Đối Tượng

Mỗi người sẽ đặc biệt yêu thích và phù hợp với một số loại trái cây nhất định. Do đó, khi tặng giỏ quà bạn nên cho nhân viên tại Cửa Hàng Giỏ Hoa Quả Biếu Tặng Chợ Mới biết người nhận là ai, ở lứa tuổi nào để chúng tôi lựa chọn loại trái cây phù hợp nhất dành cho họ.

Khách ngồi bên giỏ hoa quả nho xanh cắm hoa hồng và lan tím trong cửa hàng ELSA Fruit — ELSA Fruit huyện Chợ Mới, Bắc Kạn
Khách ngồi bên giỏ hoa quả nho xanh cắm hoa hồng và lan tím trong cửa hàng ELSA Fruit — ELSA Fruit giao tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn

Trên đây là những thông tin về cách lựa chọn Giỏ Trái Cây Kèm Hoa Tươi Bắc Kạn phù hợp mà cửa hàng chúng tôi muốn chia sẻ đến bạn. Hy vọng những thông tin này sẽ giúp bạn có những trải nghiệm mua hàng thật chất lượng và đáng nhớ!

Bảng giá giỏ hoa quả tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn theo từng dịp (cập nhật 09/2026)

Bảng giá tổng hợp từ các mẫu đang bán trên website, áp dụng cho đơn giao tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn. Một số mẫu dùng được cho nhiều dịp nên xuất hiện ở nhiều nhóm.

Giá đã gồm trái cây, giỏ hoặc lẵng, hoa trang trí, nơ và thiếp ghi lời chúc. Bạn có thể đổi loại quả, màu giỏ hoặc nơ theo ý; shop báo lại giá trước khi làm nếu có chênh lệch.

Nên chọn giỏ hoa quả nào cho từng dịp tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn?

Nếu chưa biết chọn mẫu nào, bạn có thể dựa vào dịp tặng và người nhận:

Giao giỏ hoa quả tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn mất bao lâu?

Với đơn giao tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn, giỏ được làm và giao bởi cửa hàng, đối tác của ELSA Fruit tại địa phương. Sau khi bạn chốt mẫu và thanh toán (hoặc đặt cọc), shop cần khoảng 60–120 phút để hoàn thiện và giao đến nơi.

Cách đặt giỏ hoa quả tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn trong 4 bước

  1. Chọn mẫu: xem mẫu trên cửa hàng online, hoặc gửi ngân sách và dịp tặng để nhân viên tư vấn qua hotline 0706.006.341, Zalo hay Messenger.
  2. Gửi thông tin giao hàng: tên và số điện thoại người nhận, địa chỉ tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn, ngày giờ giao, lời chúc trên thiếp; cần hoá đơn VAT thì gửi thêm tên công ty và mã số thuế.
  3. Thanh toán: thanh toán 100% hoặc đặt cọc 50% bằng chuyển khoản ngân hàng (VietQR), ví MoMo, ZaloPay hoặc PayPal. Shop không nhận thanh toán khi giao hàng (COD).
  4. Duyệt ảnh và nhận hàng: shop gửi ảnh giỏ hoàn thiện để bạn duyệt, sau đó giao đến người nhận và gửi ảnh bàn giao.

Nếu giỏ giao sai mẫu, sai địa chỉ hoặc bị hư hỏng khi vận chuyển, shop làm lại hoặc hoàn tiền. Shop cũng hỗ trợ đổi trả miễn phí trong ngày nhận hàng.

Thông tin giá, thời gian giao và chính sách trong bài được ELSA Fruit cập nhật tháng 9/2026. Giá có thể thay đổi theo mùa trái cây và dịp lễ Tết; gọi 0706.006.341 để nhận báo giá chính xác cho đơn tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn.

Xem Thêm Mẫu Giỏ Hoa Quả Theo Dịp

Câu Hỏi Thường Gặp

Shop có nhận đặt giỏ hoa quả tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn không?
Có. ELSA Fruit nhận đặt giỏ hoa quả, giỏ trái cây tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn thông qua cửa hàng và đối tác của shop ngay tại địa phương, nên đơn được gói và giao trong khu vực chứ không phải gửi từ tỉnh khác sang. Bạn gọi 0706.006.341 hoặc 0907.473.357 (6h00 – 20h00) để đặt hàng và nhận tư vấn mẫu.
Đặt giỏ hoa quả ở huyện Chợ Mới, Bắc Kạn bao lâu thì nhận được?
Thông thường 60 đến 120 phút kể từ khi chốt mẫu và hoàn tất thanh toán, vì giỏ chỉ được gói sau khi khách đặt để đảm bảo trái cây tươi. Nếu bạn cần giao đúng khung giờ, đúng ngày sinh nhật hoặc trước giờ viếng, hãy báo trước để shop xếp lịch.
Giỏ hoa quả ở huyện Chợ Mới, Bắc Kạn giá bao nhiêu?
Các mẫu giỏ hoa quả, giỏ trái cây của ELSA Fruit có giá từ khoảng 800.000đ đến 4.200.000đ, tuỳ loại trái cây, kích thước giỏ và cách trang trí. Shop báo giá chính xác sau khi bạn chọn mẫu và cho biết mức ngân sách mong muốn.
Phí giao hàng tại huyện Chợ Mới, Bắc Kạn tính thế nào?
Shop miễn phí giao trong bán kính 15km tính từ cửa hàng phục vụ huyện Chợ Mới, Bắc Kạn. Ngoài 15km, shop vẫn nhận giao và sẽ báo phí cụ thể trước khi bạn thanh toán, không phát sinh thêm chi phí sau khi giao.
Đặt giỏ hoa quả ở huyện Chợ Mới, Bắc Kạn có xuất hoá đơn VAT không?
Có. ELSA Fruit xuất hoá đơn đỏ VAT cho khách hàng doanh nghiệp. Bạn gửi tên công ty, mã số thuế và địa chỉ khi đặt hàng để shop chuẩn bị hoá đơn kèm theo đơn hàng.
Thanh toán và kiểm tra hàng khi đặt ở huyện Chợ Mới, Bắc Kạn như thế nào?
Shop không nhận COD, khách thanh toán chuyển khoản trước khi giao. Bù lại, nhân viên chụp ảnh giỏ quà gửi bạn duyệt trước khi xuất phát và chụp ảnh lúc giao xong, nên dù ở xa bạn vẫn kiểm tra được đúng mẫu đã đặt.
Tác giả:
Kim Hợp
Thợ Chính
Cập nhật nội dung: 06/09/2026
ELSA Fruit – shopgiohoaqua.com

Ảnh thật từ khách hàng

Hình Ảnh Giao Hàng

Ảnh chụp thật khi ELSA Fruit giao giỏ quả tận tay người nhận.

Khách nhận giỏ quả quà tặng doanh nghiệp – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Quà tặng doanh nghiệp
Khách nhận hộp gỗ trái cây quà tặng – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Hộp gỗ trái cây quà tặng
Khách nhận giỏ quả mừng sinh nhật – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ quả mừng sinh nhật
Giỏ quả và hoa viếng Kính Lễ – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ quả và hoa Kính Lễ
Khách nhận giỏ quả Kính Lễ – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ quả Kính Lễ
Khách nhận bó hoa kèm giỏ quả – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Bó hoa kèm giỏ quả
Khách nhận giỏ quả Kính Biếu – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ quả Kính Biếu
Khách nhận hộp quà trái cây – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Hộp quà trái cây
Khách nhận giỏ hoa quả mừng tân gia – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Hoa quả mừng tân gia
Khách nhận giỏ hoa quả chúc mừng – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ hoa quả chúc mừng
Khách nhận hoa và giỏ quả chúc sức khỏe – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Hoa và giỏ quả chúc sức khỏe
Giỏ quả quà tặng sự kiện – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ quà sự kiện
Khách nhận giỏ quả Ngày Nhà giáo 20/11 – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ quả Ngày Nhà giáo 20/11
Khách nhận giỏ quả mừng em bé chào đời – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Mừng em bé chào đời
Khách nhận lẵng hoa quả chúc mừng – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Lẵng hoa chúc mừng
Khách nhận hoa và giỏ quả sinh nhật – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Hoa và giỏ quả sinh nhật
Khách nhận giỏ hoa hồng và trái cây – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ hoa hồng và trái cây
Tập thể nhận giỏ quả quà tặng – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Quà tặng tập thể
Khách nhận giỏ hoa quả tận nhà – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ hoa quả giao tận nhà
Khách nhận giỏ quả chúc mau khỏe – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ quả chúc mau khỏe
Giỏ hoa và trái cây thắt nơ đỏ – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ hoa và trái cây
Khách nhận lẵng hoa và trái cây dâng lễ – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Hoa và trái cây dâng lễ
Khách nhận giỏ hoa quả chúc mừng tại văn phòng – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ hoa quả chúc mừng
Giỏ quả mừng sinh nhật giao tới spa – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ quả mừng sinh nhật
Nhân viên ELSA Fruit giao giỏ hoa quả tận nơi
Giao giỏ hoa quả tận nơi
Khách nhận giỏ quả thăm bệnh – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ quả thăm bệnh
Khách nhận hoa và giỏ quả mừng mẹ tròn con vuông – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Mừng mẹ tròn con vuông