Giỏ Trái Cây, Hoa Quả K’Bang, Gia Lai - 100% Nhập Khẩu

ELSA Fruit nhận làm và giao giỏ trái cây nhập khẩu tại K’Bang, Gia Lai cho thăm người ốm, sinh nhật và chúc mừng đối tác. Giỏ được hoàn thiện và giao trong 60–120 phút, đơn trong bán kính 15km được miễn phí vận chuyển. Không chỉ là món quà thông thường, giỏ trái cây chứa đựng lời chúc sức khỏe mà ít thứ quà nào mang lại được.

ELSA Fruit

Xuất hoá đơn VAT theo yêu cầu
Miễn phí giao hàng nội thành
Nguyên liệu tươi, nhập mỗi ngày
Chụp ảnh giỏ hoàn thiện gửi khách duyệt trước khi giao
Đa dạng mẫu mã, giá thành cạnh tranh

Thông Tin Nhanh

Khoảng giá800.000đ – 4.200.000đ / giỏ
Thời gian hoàn thiện60 – 120 phút kể từ khi chốt mẫu
Miễn phí giao hàngTrong bán kính 15km; ngoài 15km báo phí trước
Khu vực phục vụK’Bang, Gia Lai
Hotline đặt hàng0706.006.341 – 0907.473.357
Giờ mở cửa6:00 – 20:00, tất cả các ngày trong tuần
Hình thức thanh toánChuyển khoản trước khi giao, không nhận COD
Hoá đơn VATCó xuất hoá đơn đỏ cho khách doanh nghiệp

Đặt giỏ hoa quả tại K’Bang, Gia Lai: giá, thời gian giao và cách đặt

ELSA Fruit nhận làm và giao giỏ hoa quả, giỏ trái cây nhập khẩu tại K’Bang, Gia Lai. Shop hiện có 139 mẫu, giá từ 800.000đ đến khoảng 4.200.000đ, chia theo 5 dịp: sinh nhật, chúc mừng – khai trương, quà tặng, viếng đám tang và đám giỗ.

Giỏ chỉ được gói sau khi bạn chốt đơn để trái cây giữ được độ tươi; thời gian hoàn thiện và giao là 60–120 phút, miễn phí giao trong bán kính 15km, có xuất hoá đơn VAT. Shop nhận đơn từ 6h00 đến 20h00 tất cả các ngày qua hotline 0706.006.341, Zalo, Messenger hoặc đặt trực tiếp trên cửa hàng online.

Đôi Nét Về Cửa Hàng Giỏ Trái Cây K’Bang, Gia Lai 

Là một trong những cửa hàng được yêu thích nhất tại Gia Lai, Shop Hoa Quả Cao Cấp K’Bang chuyên cung cấp các quà tặng dành cho lễ tốt nghiệp, sinh nhật, khai trương, chúc mừng năm mới, tang lễ…. Thành lập từ sớm, vậy nên cửa hàng đã đúc kết cho mình rất nhiều kinh nghiệm để đi đến con đường thành công. Chính nhờ vào sự quyết tâm cố gắng, mong muốn mang đến cho quý khách hàng những trải nghiệm tốt đẹp nhất. Vậy nên chúng tôi vô cùng vinh hạnh khi trở thành một thương hiệu được đánh giá có uy tín cao.

Nhân viên bên các giỏ hoa quả táo, nho bọc lưới tím, đỏ trong ELSA Fruit — ELSA Fruit K’Bang, Gia Lai
Nhân viên bên các giỏ hoa quả táo, nho bọc lưới tím, đỏ trong ELSA Fruit — ELSA Fruit giao tại K’Bang, Gia Lai

Ngoài việc tự thiết kế sẵn các mẫu sản phẩm, Cửa Hàng Giỏ Trái Cây Tươi K’Bang cũng nhận thiết kế theo yêu cầu và tổ chức định kỳ các khóa học kết giỏ hoa quả trực tiếp tại cửa hàng. Đối với việc nhận thiết kế, đơn vị luôn chú trọng đến sự hài lòng của khách hàng, bám sát theo câu chuyện và nội dung mà họ muốn truyền tải. Vì vậy, dù bất kỳ khách hàng nào, yêu cầu bất kỳ thiết kế nào, chúng tôi đều cố gắng hoàn thành một cách xuất sắc nhất.

Lý Do Lựa Chọn Shop Hoa Quả K’Bang, Gia Lai 

Đảm Bảo An Toàn Thực Phẩm

Một món quà như Giỏ Trái Cây Sức Khỏe Gia Lai, người ta sẽ chú trọng vào điểm đầu tiên chính là chất lượng sản phẩm. Hoa quả được tặng có thể sử dụng ngay hoặc chế biến thực phẩm mới, vậy nên khách hàng sẽ đề cao đến việc đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm. Cửa Hàng Giỏ Trái Cây Quà Tặng Gia Lai là một nơi có thể đáp ứng yêu cầu này của bạn. Bởi vì mọi quy trình nơi đây đều được kiểm soát nghiêm ngặt, nguồn gốc nhập khẩu uy tín và rõ ràng. Bạn có thể yêu cầu xem giấy chứng nhận an toàn thực phẩm để yên tâm hơn với lựa chọn của mình.

Nhân viên ôm giỏ mây nho xanh, cam và hoa hồng pastel tại ELSA Fruit — ELSA Fruit K’Bang, Gia Lai
Nhân viên ôm giỏ mây nho xanh, cam và hoa hồng pastel tại ELSA Fruit — ELSA Fruit giao tại K’Bang, Gia Lai
Thiết Kế Độc Đáo Dành Riêng Cho Bạn

Mỗi sản phẩm được tạo ra từ cửa hàng đều chứa đựng trong đó những câu chuyện riêng. Không có một sản phẩm nào trùng lặp với sản phẩm nào cả. Với 139 Mẫu Giỏ Hoa Quả Đẹp K’Bang đã phục vụ nhiều khách hàng, trong đó đều chứa đựng tâm tư và tình cảm mà người gửi tặng muốn trao đến người nhận. Để có được sự riêng biệt này đòi hỏi quá trình trải nghiệm rất nhiều của những người nhân viên tại đây, để có thể tạo ra chiều sâu cho món quà.

Hai nhân viên sắp xếp giỏ cam và hoa ly hồng trên quầy ELSA Fruit — ELSA Fruit K’Bang, Gia Lai
Hai nhân viên sắp xếp giỏ cam và hoa ly hồng trên quầy ELSA Fruit — ELSA Fruit giao tại K’Bang, Gia Lai

Đội Ngũ Nhân Viên Cửa Hàng Chuyên Nghiệp

Không ngoa khi nói nhân viên chính là vũ khí bí mật của Shop Trái Cây Tươi Sạch Gia Lai. Bất kể là người ở bộ phận nào, chức vụ nào thì cũng đã được trải qua khóa huấn luyện và đào tạo chuyên nghiệp. Trong bất kỳ tình huống nào, họ cũng đều xử lý một cách ổn thỏa. Nhân viên với mục tiêu không để một người khách nào bị lạc lõng trong quá trình trải nghiệm mua sắm. Làm việc một cách hăng say và có trách nhiệm, luôn hết mình hỗ trợ khách hàng. Chính vì vậy mà chất lượng dịch vụ luôn được đánh giá cao. 

Nhân viên tạp dề nâu bên giỏ hoa quả cắm hoa hồng, nho xanh trong ELSA Fruit — ELSA Fruit K’Bang, Gia Lai
Nhân viên tạp dề nâu bên giỏ hoa quả cắm hoa hồng, nho xanh trong ELSA Fruit — ELSA Fruit giao tại K’Bang, Gia Lai

Dịch Vụ Vận Chuyển Nhanh Chóng

Một trong những chính sách mới nhất và dường như có hiệu quả nhất so với các chiến dịch ưu đãi, khuyến mãi chính là chính sách vận chuyển hỏa tốc. Bởi vì ngày nay có rất nhiều khách hàng có nhu cầu đặt gấp quà tặng, một dịch vụ vận chuyển bình thường sẽ không thể nào có thể đáp ứng yêu cầu này của quý khách hàng. Chính vì vậy, Shop Hoa Quả Vận Chuyển Nhanh K’Bang đã kết hợp giữa đội vận chuyển trong phạm vi nhỏ và hợp tác với các công ty vận chuyển trong khu vực. Kết quả mang lại là những đánh giá rất tích cực.

Người cầm giỏ hoa quả nho xanh, táo, lê, cam và hoa mẫu đơn hồng che khuất mặt — ELSA Fruit K’Bang, Gia Lai
Người cầm giỏ hoa quả nho xanh, táo, lê, cam và hoa mẫu đơn hồng che khuất mặt — ELSA Fruit giao tại K’Bang, Gia Lai

Những Mẫu Giỏ Trái Cây Chúc Mừng

Cửa hàng chúng tôi xin gửi đến bạn một số Mẫu Giỏ Trái Cây Chúc Mừng Ở Gia Lai, hy vọng bạn sẽ tìm thấy được món quà của mình trong đó.

Nhân viên cầm giỏ mây táo, cam và hoa hồng, cúc trong cửa hàng ELSA Fruit — ELSA Fruit K’Bang, Gia Lai
Nhân viên cầm giỏ mây táo, cam và hoa hồng, cúc trong cửa hàng ELSA Fruit — ELSA Fruit giao tại K’Bang, Gia Lai
Nhóm nhân viên ELSA Fruit giơ ngón cái bên các giỏ hoa quả và hoa tươi trước cửa hàng — ELSA Fruit K’Bang, Gia Lai
Nhóm nhân viên ELSA Fruit giơ ngón cái bên các giỏ hoa quả và hoa tươi trước cửa hàng — ELSA Fruit giao tại K’Bang, Gia Lai
Ba nhân viên ELSA Fruit đứng sau bàn bày nhiều giỏ trái cây xoài, nho, táo — ELSA Fruit K’Bang, Gia Lai
Ba nhân viên ELSA Fruit đứng sau bàn bày nhiều giỏ trái cây xoài, nho, táo — ELSA Fruit giao tại K’Bang, Gia Lai

Cảm ơn bạn đã ghé thăm cửa hàng của chúng tôi. Shop Giỏ Hoa Quả Chất Lượng K’Bang, Gia Lai cam kết sẽ không ngừng nỗ lực và cố gắng để đem đến cho bạn một món quà đặc biệt nhất dành tặng cho người thân yêu của mình.

Bảng giá giỏ hoa quả tại K’Bang, Gia Lai theo từng dịp (cập nhật 09/2026)

Giá dưới đây lấy từ các mẫu đang bán trên website và áp dụng cho đơn giao tại K’Bang, Gia Lai. Một mẫu có thể nằm ở nhiều dịp.

Giá đã gồm trái cây, giỏ hoặc lẵng, hoa trang trí, nơ và thiếp ghi lời chúc. Bạn có thể đổi loại quả, màu giỏ hoặc nơ theo ý; shop báo lại giá trước khi làm nếu có chênh lệch.

Nên chọn giỏ hoa quả nào cho từng dịp tại K’Bang, Gia Lai?

Nếu chưa biết chọn mẫu nào, bạn có thể dựa vào dịp tặng và người nhận:

Giao giỏ hoa quả tại K’Bang, Gia Lai mất bao lâu?

Đơn tại K’Bang, Gia Lai được cửa hàng và đối tác của ELSA Fruit ngay tại địa phương làm và giao, không gửi hàng từ tỉnh khác nên giỏ đến tay người nhận vẫn tươi. Thời gian từ lúc chốt mẫu và nhận thanh toán (hoặc tiền cọc) đến lúc giao xong thường là 60–120 phút.

Cách đặt giỏ hoa quả tại K’Bang, Gia Lai trong 4 bước

  1. Chọn mẫu: xem mẫu trên cửa hàng online, hoặc gửi ngân sách và dịp tặng để nhân viên tư vấn qua hotline 0706.006.341, Zalo hay Messenger.
  2. Gửi thông tin giao hàng: tên và số điện thoại người nhận, địa chỉ tại K’Bang, Gia Lai, ngày giờ giao, lời chúc trên thiếp; cần hoá đơn VAT thì gửi thêm tên công ty và mã số thuế.
  3. Thanh toán: thanh toán 100% hoặc đặt cọc 50% bằng chuyển khoản ngân hàng (VietQR), ví MoMo, ZaloPay hoặc PayPal. Shop không nhận thanh toán khi giao hàng (COD).
  4. Duyệt ảnh và nhận hàng: shop gửi ảnh giỏ hoàn thiện để bạn duyệt, sau đó giao đến người nhận và gửi ảnh bàn giao.

Nếu giỏ giao sai mẫu, sai địa chỉ hoặc bị hư hỏng khi vận chuyển, shop làm lại hoặc hoàn tiền. Shop cũng hỗ trợ đổi trả miễn phí trong ngày nhận hàng.

Thông tin giá, thời gian giao và chính sách trong bài được ELSA Fruit cập nhật tháng 9/2026. Giá có thể thay đổi theo mùa trái cây và dịp lễ Tết; gọi 0706.006.341 để nhận báo giá chính xác cho đơn tại K’Bang, Gia Lai.

Xem Thêm Mẫu Giỏ Hoa Quả Theo Dịp

Câu Hỏi Thường Gặp

Shop có nhận đặt giỏ hoa quả tại K’Bang, Gia Lai không?
Có. ELSA Fruit nhận đặt giỏ hoa quả, giỏ trái cây tại K’Bang, Gia Lai thông qua cửa hàng và đối tác của shop ngay tại địa phương, nên đơn được gói và giao trong khu vực chứ không phải gửi từ tỉnh khác sang. Bạn gọi 0706.006.341 hoặc 0907.473.357 (6h00 – 20h00) để đặt hàng và nhận tư vấn mẫu.
Đặt giỏ hoa quả ở K’Bang, Gia Lai bao lâu thì nhận được?
Thông thường 60 đến 120 phút kể từ khi chốt mẫu và hoàn tất thanh toán, vì giỏ chỉ được gói sau khi khách đặt để đảm bảo trái cây tươi. Nếu bạn cần giao đúng khung giờ, đúng ngày sinh nhật hoặc trước giờ viếng, hãy báo trước để shop xếp lịch.
Giỏ hoa quả ở K’Bang, Gia Lai giá bao nhiêu?
Các mẫu giỏ hoa quả, giỏ trái cây của ELSA Fruit có giá từ khoảng 800.000đ đến 4.200.000đ, tuỳ loại trái cây, kích thước giỏ và cách trang trí. Shop báo giá chính xác sau khi bạn chọn mẫu và cho biết mức ngân sách mong muốn.
Phí giao hàng tại K’Bang, Gia Lai tính thế nào?
Shop miễn phí giao trong bán kính 15km tính từ cửa hàng phục vụ K’Bang, Gia Lai. Ngoài 15km, shop vẫn nhận giao và sẽ báo phí cụ thể trước khi bạn thanh toán, không phát sinh thêm chi phí sau khi giao.
Đặt giỏ hoa quả ở K’Bang, Gia Lai có xuất hoá đơn VAT không?
Có. ELSA Fruit xuất hoá đơn đỏ VAT cho khách hàng doanh nghiệp. Bạn gửi tên công ty, mã số thuế và địa chỉ khi đặt hàng để shop chuẩn bị hoá đơn kèm theo đơn hàng.
Thanh toán và kiểm tra hàng khi đặt ở K’Bang, Gia Lai như thế nào?
Shop không nhận COD, khách thanh toán chuyển khoản trước khi giao. Bù lại, nhân viên chụp ảnh giỏ quà gửi bạn duyệt trước khi xuất phát và chụp ảnh lúc giao xong, nên dù ở xa bạn vẫn kiểm tra được đúng mẫu đã đặt.
Tác giả:
Ngọc Diệp
Thợ Chính
Cập nhật nội dung: 06/09/2026
ELSA Fruit – shopgiohoaqua.com

Ảnh thật từ khách hàng

Hình Ảnh Giao Hàng

Ảnh chụp thật khi ELSA Fruit giao giỏ quả tận tay người nhận.

Khách nhận giỏ quả quà tặng doanh nghiệp – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Quà tặng doanh nghiệp
Khách nhận hộp gỗ trái cây quà tặng – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Hộp gỗ trái cây quà tặng
Khách nhận giỏ quả mừng sinh nhật – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ quả mừng sinh nhật
Giỏ quả và hoa viếng Kính Lễ – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ quả và hoa Kính Lễ
Khách nhận giỏ quả Kính Lễ – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ quả Kính Lễ
Khách nhận bó hoa kèm giỏ quả – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Bó hoa kèm giỏ quả
Khách nhận giỏ quả Kính Biếu – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ quả Kính Biếu
Khách nhận hộp quà trái cây – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Hộp quà trái cây
Khách nhận giỏ hoa quả mừng tân gia – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Hoa quả mừng tân gia
Khách nhận giỏ hoa quả chúc mừng – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ hoa quả chúc mừng
Khách nhận hoa và giỏ quả chúc sức khỏe – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Hoa và giỏ quả chúc sức khỏe
Giỏ quả quà tặng sự kiện – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ quà sự kiện
Khách nhận giỏ quả Ngày Nhà giáo 20/11 – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ quả Ngày Nhà giáo 20/11
Khách nhận giỏ quả mừng em bé chào đời – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Mừng em bé chào đời
Khách nhận lẵng hoa quả chúc mừng – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Lẵng hoa chúc mừng
Khách nhận hoa và giỏ quả sinh nhật – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Hoa và giỏ quả sinh nhật
Khách nhận giỏ hoa hồng và trái cây – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ hoa hồng và trái cây
Tập thể nhận giỏ quả quà tặng – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Quà tặng tập thể
Khách nhận giỏ hoa quả tận nhà – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ hoa quả giao tận nhà
Khách nhận giỏ quả chúc mau khỏe – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ quả chúc mau khỏe
Giỏ hoa và trái cây thắt nơ đỏ – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ hoa và trái cây
Khách nhận lẵng hoa và trái cây dâng lễ – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Hoa và trái cây dâng lễ
Khách nhận giỏ hoa quả chúc mừng tại văn phòng – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ hoa quả chúc mừng
Giỏ quả mừng sinh nhật giao tới spa – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ quả mừng sinh nhật
Nhân viên ELSA Fruit giao giỏ hoa quả tận nơi
Giao giỏ hoa quả tận nơi
Khách nhận giỏ quả thăm bệnh – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Giỏ quả thăm bệnh
Khách nhận hoa và giỏ quả mừng mẹ tròn con vuông – ảnh giao hàng ELSA Fruit
Mừng mẹ tròn con vuông